Sóknir

Sóknin er grunneining þjóðkirkjunnar og vettvangur þjónustu hennar á hverjum stað. Sóknin er félag þess fólks innan þjóðkirkjunnar sem myndar söfnuð, þar sem fagnaðarerindið er boðað og sakramentin um hönd höfð og fólk leitast við að lifa samkvæmt boði Krists.

Til baka

Grafarvogskirkja

við Fjörgyn, 112 Reykjavík
Heimilisfang
Símanúmer
grafarvogskirkja@grafarvogskirkja.is
Netfang

Prestar

Guðrún Karls Helgudóttir
Sr. Guðrún Karls Helgudóttir
sóknarprestur
587 9070
gudrun@grafarvogskirkja.is
Arna Ýrr Sigurðardóttir
Sr. Arna Ýrr Sigurðardóttir
prestur
587 9070
arna@grafarvogskirkja.is
Grétar Halldór Gunnarsson
Dr. Grétar Halldór Gunnarsson
prestur
-
Gretar.Halldor.Gunnarsson@kirkjan.is
Sigurður Grétar Helgason
Sr. Sigurður Grétar Helgason
prestur
-
siggigretarhelga@gmail.com

Sóknarnefnd

Nafn Starf Netfang Símanúmer Titill
Anna Guðrún Sigurvinsdóttir Formaður annasigurvins@gmail.com 858 1002 Aðalmenn
Ágúst Victorsson Ritari agustvic@simnet.is 892 6842 Aðalmenn
Valmundur Pálsson Gjaldkeri valmundurip@gmail.com 899 7410 Aðalmenn
Björg Blöndal Safnaðarfulltrúi bjorgbl@internet.is 865 1047 Aðalmenn
Ásta V. Roth Aðalsteinsdóttir asta@continental.is 863 6327 Aðalmenn
Elísabet Gísladóttir elisabet@soltun.is 824 8830 Aðalmenn
Guðmundur Örn Gíslason gudmundur.orn.gislason@for.is 894 8759 Aðalmenn
Ingibjörg Sigþórsdóttir is@reykjavik.is 699 7069 Aðalmenn
Sesselja Eiríksdóttir sesselja.eir@gmail.com 659 5819 Aðalmenn
Ásgeir Harðarson Varamaður asgeir@kjalarnes.is 774 1135 Varamenn
Baldvin Örn Berndsen Varamaður baldvin@digital.is 696 4054 Varamenn
Benedikt Haraldsson Varamaður benedikth@orkufjarskipti.is 586 1726 Varamenn
Bergþóra Valsdóttir Varamaður bergtora.vals@gmail.com 824 1959 Varamenn
Grímur Sigurjónsson Varamaður grimur@bakverk.is - Varamenn
Hilmar Einarsson Varamaður gold@simnet.is 841 0105. Varamenn
Inga Jóna Kristjánsdóttir Varamaður inga1981@hotmail.com 694 9876 Varamenn
Jón Bjarnason Varamaður jonbjarna@isl.is - Varamenn
Olga Björney Gísladóttir Varamaður olgabg@simnet.is 864 3328 Varamenn